![](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/เสื้อแขนกุด-กระดุมหน้า-ลายยาวสีส้มสลับน้ำเงิน-จาก-Tokyo-Fashion.jpg)
สาวๆคนไหนชอบเสื้อผ้าจากแบรนด์ Tokyo Fashion บ้างคะ ขอมือหน่อยยยย \O/ ยกให้สองมือเลยค่ะ เพราะแบรนด์นี้เนี่ย ทั้งน่ารัก ทั้งราคาสบายๆกระเป๋า ชอบเป็นที่สุด และด้วยความที่เป็นสินค้าแบรนด์นอก หาในไทยก็ย๊ากยาก เจอตามเน็ตก็ไม่รู้ว่าของจริงไหม จะสวยเหมือนภาพไหมน๊า แต่วันนี้โชคเข้าข้างค่ะ เพราะเราได้พบกับร้าน So You ซึ่งนำเข้าเสื้อผ้าแบรนด์นี้มาให้เราช็อปกันง่ายๆ และคอนเฟริมว่าแท้ 100% แถมถ้าขนาดไม่ตรงกับแบบมีเปลี่ยนให้ด้วย ว๊าวๆๆ สุดยอดจริงๆว่าไหมคะ ม๊ะ ชมความสุดยอดของร้านไปแล้ว ตามมาดูแฟชั่นสุดเก๋จาก ร้านนี้กันดีกว่า วันนี้เราขอนำเสนอเสื้อแขนกุด จากแบรนด์ Tokyo Fashion ในแบบต่างๆค่ะ มีแบบไหนบ้างตามมาดูกันเลย .. อ๊ะๆ ถ้าดูแล้วไม่ถูกใจ ก็คลิกไปเลือกช็อปเพิ่มที่ www.soyou-instyle.com ได้นะคะ
![เสื้อแขนกุด กระดุมหน้า ลายยาวสีส้มสลับน้ำเงิน จาก Tokyo Fashion](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/เสื้อแขนกุด-กระดุมหน้า-ลายยาวสีส้มสลับน้ำเงิน-จาก-Tokyo-Fashion.jpg)
![เสื้อแขนกุด คอบัว ซิบหลัง เพิ่มความหวานด้วยระบายพริ้วยาว มีสีเขียว/สีชมพู/สีเบจ จาก Tokyo Fashion](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/เสื้อแขนกุด-คอบัว-ซิบ.jpg)
![เสื้อแขนกุด มีระบายช่วงแขน ตกแต่งด้วยโบว์หน้า หวานมาก ๆ ค่ะ มีสีเบจ/ชมพู/เขียว/น้ำเงิน](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/เสื้อแขนกุด-มีระบายช่วงแขน.jpg)