![](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/casehouseshop.jpg)
เคยไหมคะที่ไปมองหาซื้อเคสใส่สมาร์ทโฟนตัวโปรดแล้วเจอแต่เคสไอโฟน เคสไอแพด >0< เดินหาทั้งวัน ผ่านไปกว่าสิบร้านบางทียังหาไม่เจอ!! วันนี้ LnwShop เลยขอนำเสนอ Case Samsung Galaxy S3 ให้สาวกซัมซุงได้อมยิ้มไปกับลายน่ารักๆ ของเคสเด็ดจาก Case House Shop ค่ะ แต่ไม่ใช่ว่าร้านนี้จะมีแค่แบบเดียวนะ จะ S2 หรือ Note ก็มีนะคะ ว่าแล้วตามไปดูกันดีกว่า ว่าลายแคสน่ารักน่าใช้ของ Case House Shop เป็นยังไงบ้าง
![Case Samsung Galaxy S3 : One Direction](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/One-Direction.jpg)
![Case Samsung Galaxy S3 : Product Bros](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/Product-Bros.jpg)
![Case Samsung Galaxy S3 : iFashion Case](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/iFashion-Case.jpg)
Case Samsung Galaxy S3 : iFashion Case
![Case Samsung : Galaxy Tab2 - 7.0](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/Galaxy-Tab2.jpg)
![Camera 360](https://blog.lnw.co.th/wp-content/uploads/2012/10/Galaxy-S2.jpg)
เป็นยังไงกันบ้างคะกับ Case สวยๆ น่าใช้เป็นที่สุด ใครยังไม่จุดใจ ไปช็อปเคสสวยๆต่อได้ที่ Case House Shop นะคะ